Search
Close this search box.

Follow Us

ભાગેડુ ને ભગાડશું ફરી એક વાર આપ ને જીતાડશું,,!ના નાદ સાથે આપ નેતા રેશ્મા પટેલ અને કાર્યકર્તા દ્વારા વિસાવદર વિધાન સભા ના ગામડાઓ નો જનસંપર્ક કાર્યક્રમ ચાલુ કર્યો

આપ પ્રદેશ મહિલા પ્રમુખ રેશ્મા પટેલ એ જણાવ્યું કે *આમ આદમી પાર્ટી જનસંપર્ક અભિયાન*’ હેઠળ વિસાવદર વિધાનસભા માં દરેક ગામડાઓ માં જનસંપર્ક કરવાનું ચાલુ કર્યું છે અને દરેક ગડાઓ માં અમે લોકો ને મળીયે છીએ , અમને ખુબજ સરો પ્રતિસાદ મળે છે, લોકો નો પ્રેમ અને આવકાર મળે છે અને લોકો વિશ્વાસ સાથે કહે છે કે ફરી એક વાર આમ આદમી પાર્ટી ને જીતાડશું અને ગદ્દાર ને ઘર ભેગા કરશું, વધુ જણાવ્યું કે જનતા નો અમારા પર નો વિશ્વાસ મજબૂત છે અને જનતા નો સાથ અમારી તાકાત છે , ભાજપ ની કૂટ રાજનીતિ સામે આમ આદમી પાર્ટી નો રાજધર્મ જીતશે યે વિશ્વાસ છે ,
ઉપસ્થિત હોદેદારો
પ્રદેશ મહિલા પ્રમુખ રેશ્મા પટેલ , જોશનાબેન કમાણી, શિલ્પાબેન વ્યાસ , કતુનાબેન્ન સોનદરવા, ધીરુભાઈ ગોહેલ , પ્રતાપભાઈ, વિનું ભાઈ હિરાણી, પ્રવીણભાઈ , હરેશ ભાઈ ગજેરા સહિત ના હોદેદારો karykarta

Bhagvat Bhumi
Author: Bhagvat Bhumi

Leave a Comment

Read More

ગુજરાત/મધ્યપ્રદેશ રાજયોમાં ૫૦ થી વધુ ઘરફોડ ચોરીઓના ગુનાઓમાં સંડોવાયેલ ગેંગને કિં.રૂ.૧૪,૯૫,૬૫૬/- ના સોનાના મુદ્દામાલ સાથે પકડી પાડી, રાજુલા તથા મહુવા પો.સ્ટે. માં દાખલ થયેલ ઘરફોડ ચોરીઓના ગુનાઓ ડીટેકટ કરતી અમરેલી એલ.સી.બી. ટીમ